இந்த வாரத்தின் முக்கியச் செய்திகள்

Dogecoin முதலீட்டாளர்கள் எலோன் மஸ்க், திருத்தப்பட்ட வகுப்பு-நடவடிக்கை வழக்கில் உள் வர்த்தகத்தில் ஈடுபட்டதாக குற்றம் சாட்டுகின்றனர்

Dogecoin முதலீட்டாளர்களின் குழு கிளாஸ்-ஆக்ஷன் வழக்கைத் திருத்துவதற்கு அனுமதி கோரியுள்ளார் தொழில்நுட்ப தொழில்முனைவோர் எலோன் மஸ்க்கிற்கு எதிராக, DOGE இன் இன்சைடர் டிரேடிங்கிற்கு அவர் பொறுப்பு என்று குற்றம் சாட்டி, டோக்கனை உறுதிப்படுத்துவது US செக்யூரிட்டீஸ் மற்றும் எக்ஸ்சேஞ்ச் கமிஷன் விதிமுறைகளின் கீழ் ஒரு பாதுகாப்பு. புகாரின்படி, மற்ற முதலீட்டாளர்களின் இழப்பில் மஸ்க் DOGE வர்த்தகத்தில் லாபம் ஈட்டினார். ட்விட்டரின் லோகோவை மாற்றுகிறது Dogecoin லோகோவிற்கு. உலகின் மிகப் பெரிய பணக்காரர்களில் ஒருவராக, ட்விட்டர் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி 2019 முதல் தனது மில்லியன் கணக்கான பின்தொடர்பவர்களிடம் Dogecoin பற்றி அடிக்கடி அறிக்கைகளை வெளியிட்டார், இது பெரும்பாலும் டோக்கனின் விலையை அதிகரிக்கச் செய்கிறது.

சடோஷி நாக்-ஏஐ-மோட்டோ: பிட்காயின் உருவாக்கியவர் AI சாட்போட் ஆனார்

சடோஷி நகமோட்டோ 12 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு திறம்பட மறைந்திருக்கலாம், ஆனால் இரண்டு செயற்கை நுண்ணறிவு டப்லர்கள் புகழ்பெற்ற பிட்காயின் உருவாக்கியவருடன் அரட்டையடிக்கும் திறனை புதுப்பிக்க முயல்கின்றனர். மாடல், அடிப்படையில், OpenAI இன் ChatGPT ஆனது Nakamoto இன் பொது மின்னஞ்சல்கள் மற்றும் மன்ற இடுகைகள் மற்றும் பிற பிட்காயின் ஆதாரங்கள் உட்பட வரையறுக்கப்பட்ட தரவுத் தொகுப்பில் பயிற்சியளிக்கப்பட்டது. சோதனையில், சாட்பாட் ஃபியட் கரன்சிகளின் எதிர்காலம் குறித்து பொதுவாக நிச்சயமற்ற பதில்களை உருவாக்குகிறது மற்றும் பிட்காயின் பற்றிய நம்பிக்கையை அளிக்கிறது. AI கருவிகள் கல்வியில் பயன்படுத்தப்படலாம் என்பதைக் காண்பிப்பதே இதன் குறிக்கோள், படைப்பாளர்களில் ஒருவர் கூறினார்.

ஒரு வங்கியை வாங்குவது கிரிப்டோவின் டிபாங்கிங் சிக்கலை தீர்க்காது – பினான்ஸ் CEO

Binance CEO Changpeng “CZ” ஜாவோ நடந்துகொண்டிருக்கும் பணமதிப்பிழப்பு நடவடிக்கைகளுக்கு மத்தியில் ஒரு வங்கியை வாங்குவது குறித்து பரிசீலித்துள்ளது உலகம் முழுவதும் உள்ள கிரிப்டோ நிறுவனங்களின். இருப்பினும், CZ இன் படி, ஒழுங்குமுறை சிக்கலான தன்மை மற்றும் மூலதனத் தேவைகள் Binance க்கு விவேகமற்றதாக ஆக்குகிறது. “உண்மையானது கருத்தை விட மிகவும் சிக்கலானது” என்று கிரிப்டோ நிர்வாகி கூறினார். Binance சமீபத்தில் ஆஸ்திரேலியாவில் அதன் ஃபியட் ஆன்-ரேம்ப் மற்றும் ஆஃப்-ராம்ப் பார்ட்னரை இழந்தது – இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் அமெரிக்காவில் வங்கி கூட்டாளரைக் கண்டுபிடிப்பதில் சிரமங்களுக்குப் பிறகு. நிறுவனம் நாட்டில் புதிய கட்டண வழங்குநரைத் தேடி வருகிறது.Crypto.com ஆனது ஒரு பெரிய கட்டண நிறுவன உரிமம் வழங்கப்பட்டது சிங்கப்பூரில் டிஜிட்டல் பேமெண்ட் டோக்கன் (DPT) சேவைகளுக்கு. உரிமத்துடன், கிரிப்டோ பரிமாற்றம் இப்போது நாட்டில் உள்ள வாடிக்கையாளர்களுக்கு அதன் DPT சேவைகளை வழங்க அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது. சமீபத்திய அறிவிப்பு Crypto.com இன் ரெகுலேட்டரி லைசென்ஸ்களைப் பாதுகாப்பதற்கான சாதனையை சேர்க்கிறது. பரிமாற்றத்திற்கு பிரான்ஸ், யுனைடெட் கிங்டம், துபாய், தென் கொரியா, ஆஸ்திரேலியா, இத்தாலி, கிரீஸ் மற்றும் சைப்ரஸ் ஆகிய நாடுகளில் பதிவு மற்றும்/அல்லது உரிமங்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன.

Web3 டெவலப்பர் மேஜிக், PayPal வென்ச்சர்ஸ் தலைமையில் $52M நிதியை திரட்டுகிறது

Wallet-as-a-service provider Magic ஒரு மூலோபாய நிதியில் $52 மில்லியன் திரட்டப்பட்டது பேபால் வென்ச்சர்ஸ் தலைமையிலான சுற்று. நிதியுதவிச் சுற்றில் துணிகர நிறுவனங்களான Cherubic, Synchrony, KX, Northzone மற்றும் Volt Capital ஆகியோரின் பங்கேற்பையும் கண்டது, மேஜிக்கின் மொத்த நிதி $80 மில்லியனுக்கும் அதிகமாக உயர்த்தப்பட்டது. மேஜிக் மென்பொருளானது தற்போது சில்லறை விற்பனை, இசை, ஃபேஷன் மற்றும் கேமிங்கில் மேட்டல், மேசிஸ், எக்ஸ்சொல்லா மற்றும் இம்யூட்டபிள் உள்ளிட்ட பிராண்டுகளால் பயன்படுத்தப்படுகிறது. 2020 இல் நிறுவப்பட்ட மேஜிக் இன்றுவரை 20 மில்லியனுக்கும் அதிகமான தனிப்பட்ட வாலெட்டுகளை உருவாக்கியுள்ளது.

வெற்றியாளர்கள் மற்றும் தோல்வியடைந்தவர்கள்

வார இறுதியில், பிட்காயின் (BTC) இல் உள்ளது $27,160ஈதர் (ETH) மணிக்கு $1,903 மற்றும் XRP மணிக்கு $0.52. மொத்த சந்தை மூலதனம் உள்ளது $1.15 டிரில்லியன், படி CoinMarketCap க்கு.

மிகப்பெரிய 100 கிரிப்டோகரன்சிகளில், வாரத்தின் முதல் மூன்று ஆல்ட்காயின் லாபம் இன்ஜெக்டிவ் ஆகும். (INJ) 22.67%, அளவு (QNT) 18.60% XDC நெட்வொர்க்கில் (XDC) 15.92%.

வாரத்தின் முதல் மூன்று altcoin இழப்பாளர்கள் Pepe (PEPE) -14.26%, காவா (KAVA) -11.13% மற்றும் Flare (FLR) -10.80%.

கிரிப்டோ விலைகள் பற்றிய கூடுதல் தகவலுக்கு, படிக்கவும் Cointelegraph இன் சந்தை பகுப்பாய்வு.

மேலும் படியுங்கள்


அம்சங்கள்

Money Printer Goes Brrrrr, Wall St அதன் Bitcoin பயத்தை இழக்கிறது


அம்சங்கள்

‘தார்மீக பொறுப்பு’: பிளாக்செயின் உண்மையில் AI மீதான நம்பிக்கையை மேம்படுத்த முடியுமா?

மறக்கமுடியாத மேற்கோள்கள்

“கரடி கட்டம் முடிந்தது. […] 2024, 2025 ஆம் ஆண்டின் இரண்டாம் பாதியில் புதிய உச்சங்களை நாம் காணலாம் என்று நினைக்கிறேன். […] நாங்கள் 6 முதல் 8 டிரில்லியன் வரை பெறுவோம் [in market capitalization].”

டான் டாபீரோ10T ஹோல்டிங்ஸ் மற்றும் 1ரவுண்ட் டேபிள் பார்ட்னர்களின் நிறுவனர்

“பதிப்புரிமையை மீறுவதற்குப் பயன்படுத்தப்படும் கருவியை உருவாக்குவதற்கு AI உருவாக்கியவர்கள் பொறுப்பா அல்லது பதிப்புரிமையை மீறுவதற்கு உண்மையில் அதைப் பயன்படுத்துபவர்களா?”

ஆண்ட்ரூ பெட்டலேY அறிவுசார் சொத்தில் வர்த்தக முத்திரை வழக்கறிஞர்

“கடன் உச்சவரம்பு ஒப்பந்தம் பிட்காயினின் பயன்பாட்டை மீண்டும் எடுத்துக்காட்டுகிறது, ஏனெனில் இது பாரம்பரிய நிதி அமைப்பில் இருந்து விலகி உள்ளது.”

ஜோஷ் கில்பர்ட்eToro இல் சந்தை ஆய்வாளர்

“பிட்காயினுடன் ஒப்பிடும்போது Ethereum மிகப்பெரிய சந்தை தொப்பியைக் கொண்டிருக்கவில்லை என்றாலும், உலகளாவிய தத்தெடுப்பு ஓட்டுதலின் அடிப்படையில் Ethereum முன்னணியில் உள்ளது என்று நான் நினைக்கிறேன்.”

ரோஜர் வெர்ஆரம்பகால Bitcoin முதலீட்டாளர் மற்றும் Bitcoin Cash வழக்கறிஞர்

“கிரிப்டோ, அதற்கு முன் இருந்த இணையத்தைப் போலவே, நிதி மற்றும் பல துறைகளை நவீனமயமாக்கும் ஆற்றலைக் கொண்டுள்ளது. […] வேகமான, மலிவான, தனிப்பட்ட மற்றும் அணுகக்கூடிய தளத்தை வழங்குவதன் மூலம்.”

பிரையன் ஆம்ஸ்ட்ராங்Coinbase இன் CEO

“கிரிப்டோகிராஃபியின் சக்தியை பிட்காயின் போன்ற பரவலாக்கப்பட்ட கிரிப்டோ நெட்வொர்க்கின் சக்தியுடன் இணைப்பதன் மூலம், நாம் சைபர்ஸ்பேஸில் செலவு மற்றும் விளைவுகளைக் கொண்டு வர முடியும்.”

மைக்கேல் சைலர்MicroStrategy இன் செயல் தலைவர்

வாரத்தின் கணிப்பு

பிட்காயின் $26.5K ஆக குறைகிறது, ஆனால் வர்த்தகர் ‘புல்லிஷ் ஆச்சரியத்திற்கு’ வாய்ப்புள்ளது

Bitstamp இல், BTC/USD ஜோடி இந்த வாரம் குறைந்தபட்சம் $26,519ஐ எட்டியதுகாளைகள் மற்றும் கரடிகளுக்கு இடையே ஒரு முட்டுக்கட்டையாக ஒரு போக்கு மாற்றத்தின் சிறிய அறிகுறிகளைக் காட்டுவது தொடர்ந்து சிறிய ஏற்ற இறக்கத்தை உருவாக்கியது.

தற்போதைய அமைப்பை பகுப்பாய்வு செய்வதன் மூலம், கிரிப்டோ எட் என்ற புனைப்பெயர் வர்த்தகர் தலைகீழாக $27,500 ஆக இருப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகளைக் கருதினார். “நாங்கள் கீழே செல்கிறோம் என்று நான் நினைக்கிறேன், ஆனால் அந்த $26,000 ஐ உடைக்காத வரையில், ஒரு புல்லிஷ் ஆச்சரியத்திற்கான வாய்ப்பு உள்ளது,” என்று அவர் கூறினார்.

தற்போதைய முட்டுக்கட்டையை உடைக்க, Crypto Ed தொடர்ந்தது, Bitcoin $27,600 க்கும் அதிகமான பகுதியைச் சமாளிக்க வேண்டும். “இப்போது நாங்கள் $27,500-ஐ நோக்கி முன்னேறுகிறோம் என்று நினைக்கிறேன் – முந்தைய வரம்பின் உயர் எதிர்ப்பு – மற்றும் அங்கிருந்து நான் $25,000 நோக்கி ஷார்ட்ஸைத் தேடுவேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

வாரத்தின் FUD

காணாமல் போன ‘பிட்காயின் மில்லியனர்’ மற்றும் ONFO காயின் இணை உருவாக்கியவர் இறந்து கிடந்தனர்

கிரிப்டோ திட்டத்தின் ONFO நாணயத்தின் இணை நிறுவனர் வெளிப்படையான துப்பாக்கிச் சூட்டுக் காயத்தில் இருந்து இறந்து கிடந்தார் அவர் காணாமல் போய் சுமார் ஒரு வாரம் கழித்து. கிரிப்டோ வழக்கறிஞரும் அவசர அறை மருத்துவருமான ஜான் ஃபோர்சித், மிசோரியில் உள்ள ஒரு மருத்துவமனையில் தனது மாற்றத்தை காட்டாததால், உறவினர்களால் காணவில்லை என்று புகார் அளிக்கப்பட்டது. ONFO நாணயத் திட்டம் பயனர்களை மேடையில் மற்றவர்களைக் குறிப்பிடுவதன் மூலம் நாணயங்களைப் பெற அனுமதிக்கிறது, இது “நெட்வொர்க் மைனிங்” என்று அழைக்கிறது. மர்மமான சூழ்நிலையில் இறந்த கிரிப்டோ வக்கீல்கள் மற்றும் நிறுவனர்களின் பட்டியலில் ஃபோர்சித் இணைகிறார்.

ஹேக்கர் ஒப்பந்தத்தை புறக்கணித்த பிறகு, ஜிம்போஸ் புரோட்டோகால் பொதுமக்களுக்கு $800K வெகுமதியை வழங்குகிறது

DeFi இயங்குதளம் Jimbos Protocol சுரண்டப்பட்ட நிதியில் 10% பொது மக்களுக்கு வழங்கியுள்ளது ஒப்பந்தத்திற்கு பதிலளிக்க ஹேக்கருக்கு பல நாட்கள் அவகாசம் கொடுத்த பிறகு. ஆர்பிட்ரம்-அடிப்படையிலான DeFi செயலியானது மே 28 அன்று பணப்புழக்க மாற்றங்களில் சறுக்கல் கட்டுப்பாடு இல்லாததால் சுரண்டப்பட்டது, சுரண்டுபவர் சுமார் $7.5 மில்லியன் மதிப்புள்ள சொத்துக்களை பறிமுதல் செய்ய அனுமதித்தது. சுரண்டப்பட்ட நெறிமுறையின் பின்னணியில் உள்ள குழு, 90% நிதியைத் திரும்பப் பெறுவதற்கு ஈடாக “வேகமான $800k ஊதியத்தை” வழங்கும் ஹேக்கருடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்த முயற்சித்தது. இப்போது, ​​நெறிமுறை பொது மக்களுக்கு வெகுமதி சலுகையை நீட்டித்துள்ளது.

மல்டிசெயின் குழு CEOவைக் கண்டறிய முடியாது, பாதிக்கப்பட்ட சங்கிலிகளுக்கான சேவையை நிறுத்துகிறது

குறுக்கு சங்கிலி நெறிமுறை மல்டிசெயின் அதன் குழுவால் அதன் CEO, Zhaojun ஐ தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை, நெறிமுறையின் தலைமை சீனாவில் தொடர்ந்து தொழில்நுட்ப சிக்கல்களுக்கு மத்தியில் கைது செய்யப்பட்டிருக்கலாம் என்ற வதந்திகளை தூண்டுகிறது. நெறிமுறை கடந்த வாரத்தில் தொழில்நுட்ப சிக்கல்களை சந்தித்துள்ளது, பல குறுக்கு சங்கிலி பாலங்களில் பரிவர்த்தனைகள் தாமதமாகின்றன. தலைமை நிர்வாக அதிகாரியைத் தொடர்பு கொள்ளத் தவறியதாலும், சிக்கலைத் தீர்ப்பதற்கான அனுமதி இல்லாததாலும், மே 31 அன்று, KeKchain, Public Mint, DynoChain, Redlight Chain, Dexit, Ekta, High Performance Blockchain, Onus, Omax, Findora உள்ளிட்ட 10 சங்கிலிகளுக்கு மேல் குழு சேவைகளை நிறுத்தியது. மற்றும் பிளாங்க்.

சிறந்த Cointelegraph அம்சங்கள்

பிட்காயின் ‘நெட் ஜீரோ’ வாக்குறுதிகளுடன் மோதல் போக்கில் உள்ளது

ஒவ்வொரு ஆண்டும் நாடுகள் முன்னேற அழுத்தம் கொடுக்கப்படுகின்றன COP மாநாட்டில் அவர்களின் காலநிலை மாற்ற கடமைகள் – மற்றும் பிட்காயின் சுரங்கம் எளிதான இலக்காகும்.

பைத்தியக்கார விஞ்ஞானிகளின் NFTகள் வர்த்தகம் செய்யும்போது சிதைந்துவிடும்: 0xDEAFBEEF, NFT கிரியேட்டர்

சுய-அறிவிக்கப்பட்ட டிங்கரர் 0xDEAFBEEF ஆடியோவிஷுவல் NFTகள் மூலம் அதை பெரிய அளவில் தாக்கியுள்ளது, அவை ஒவ்வொரு முறையும் வர்த்தகம் செய்யும் போது மெதுவாக தரம் குறைகிறது.

AI ஐ: 25K வர்த்தகர்கள் ChatGPT இன் பங்குத் தேர்வுகளில் பந்தயம் கட்டுகிறார்கள், AI பகடை வீசுவதில் சக்ஸ் மற்றும் பல

பரவலாக்கப்பட்ட லெட்ஜர் தொழில்நுட்பம் விவாதிக்கக்கூடியது AI இல்லாத அனைத்தும்: வெளிப்படையானது, கண்டறியக்கூடியது, நம்பகமானது மற்றும் சேதமில்லாதது. AI இன் கருப்பு பெட்டி தீர்வுகளின் ஒளிபுகாநிலையை இது ஈடுசெய்ய முடியுமா?

தலையங்க ஊழியர்கள்

Cointelegraph இதழின் எழுத்தாளர்கள் மற்றும் நிருபர்கள் இந்த கட்டுரைக்கு பங்களித்தனர்.Source link