நீலகிரி மாவட்டத்தில் மலைரயில்கள் மிகவும் வேகம் குறைவாக இயக்கப்படுவது வழக்கம், இவை சராசரியாக 13 கிலோ மீட்டர் வேகத்தில் மட்டுமே இயக்கப்படும். பெரும்பாலும் மலைகளின் மேலும், வனப்பகுதிகளிலும், பள்ளத்தாக்குகளிலும், இந்த ரயில் பாதை அமைக்கப்பட்டுள்ளதால், இந்த லோகோ பைலட்கள் மிக மிக கவனத்துடன் இயக்கப்பட வேண்டிய கட்டாயம் உள்ளது.

இந்த நிலையில் இன்று குன்னூரில் இருந்து உதகை புறப்பட்ட மலை ரயில் வெலிங்டன் மேம்பாலப் பகுதியில் வந்து கொண்டிருந்த போது ஒரு வளைவில் 30க்கும் மேற்பட்ட எருமைகள் மலைப் பாதையில் கூட்டமாக நின்றிருந்தன. இதைக் கண்ட மலை ரயில் பிரேக்ஸ் மென் சாதுர்யமாக மலை ரயிலை உடனடியாக நிறுத்தினார்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(நீலகிரி)

இதையும் படிங்க: கடந்த 10 ஆண்டுகளில் இத்தனை லட்சம் பேர் ரயில் விபத்து மரணமா? அதிர்ச்சி தரும் புள்ளிவிவரம்!

பின்னர் அவரே ரயிலில் இருந்து இறங்கி வந்து நீண்ட நேரம் போராடி அந்த எருமைகள் கூட்டத்தை துரத்தினார். அதன் பின் சுற்றுலா பயணிகளுடன் மலை ரயில் உதகைக்கு புறப்பட்டுச் சென்றது.மேம்பாலத்தில் நின்றிருந்த எருமைகள் மீது மலை ரயில் குறித்த நேரத்தில் நிறுத்தப்பட்டதால் அசம்பாவிதம் தவிர்க்கப்பட்டது.

செய்தியாளர்- அய்யாசாமி

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link