புது தில்லி: சாம்சங் படி, பின்வரும் Galaxy Unpacked Event 2023 இந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதத்தில் நடைபெறவுள்ளது. வரவிருக்கும் Unpacked ஆனது Z Fold 5 மற்றும் Z Flip 5 ஸ்மார்ட்போன்களை உள்ளடக்கிய புதிய சாம்சங் ஃபோல்டிங் கேஜெட்களைக் கொண்டிருக்கும். வணிகமானது அதன் உயர்மட்ட கியரை விளம்பரப்படுத்த பொதுவாக இந்த நிகழ்வுகளை நடத்துகிறது.

சாம்சங் தனது புதிய டேப்லெட் மற்றும் ஸ்மார்ட்வாட்சை அடுத்த மாதம் நடைபெறும் கேலக்ஸி அன்பேக்ட் நிகழ்வில் வெளியிடலாம். கார்ப்பரேஷனின் கூற்றுப்படி, இது தென் கொரிய தலைநகரான சியோலின் முதல் திறக்கப்படாததாக இருக்கும்.

Bongeunsa மற்றும் Teheran-ro என்றழைக்கப்படும் ஆயிரக்கணக்கான புத்த ஆலயம், Gangnam, Samseong-dong இல் உள்ள COEX இல் சந்திக்கும், அங்கு தொகுக்கப்படாத நிகழ்வு நடைபெறும். இந்த சிறப்பு இடம் உலகெங்கிலும் உள்ள மக்களுக்கு கடந்த கால, நிகழ்காலம் மற்றும் எதிர்காலத்தின் சியோலின் கட்டாய இணைவை அனுபவிக்கும் வாய்ப்பை வழங்குகிறது என்று அமைப்பு கூறுகிறது.

சாம்சங் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் மொபைல் எக்ஸ்பீரியன்ஸ் (எம்எக்ஸ்) பிரிவின் தலைவரும் தலைவருமான டிஎம் ரோ, ஒரு வெளியீட்டில், “சியோலில் அன்பேக் செய்யப்பட்ட ஹோஸ்டிங் மிகவும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது, ஏனெனில் இது புதுமை மற்றும் கலாச்சாரத்தின் வளர்ந்து வரும் மையமாக மாறியுள்ளது. மடிக்கக்கூடிய வகை.”

அதன் மடிக்கக்கூடிய தொடரின் பின்வரும் தலைமுறை பல வருட ஆராய்ச்சி, மேம்பாடு மற்றும் முதலீட்டின் அடிப்படையில் “மேம்படுத்தப்பட்ட” அனுபவத்தை வழங்கும் என்று நிறுவனம் கூறினாலும், சாம்சங் வரவிருக்கும் தயாரிப்புகள் பற்றி எந்த விவரத்தையும் வெளியிடவில்லை.

பல நிறுவனங்கள் மடிப்பு ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான சந்தையில் நுழைவதால், இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் சாம்சங் கேலக்ஸி இசட் ஃபிளிப் 5 மற்றும் அடுத்த தலைமுறை இசட் ஃபோல்ட் 5 ஐ அறிமுகப்படுத்தலாம் என்று கடந்த மாதம் ஊகிக்கப்பட்டது.

கூகுள் சமீபத்தில் தான் சில பகுதிகளில் பிக்சல் மடிப்பை அறிமுகப்படுத்தியது. மிகவும் மலிவு விலையில் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனுடன், டெக்னோ இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இந்த பிரிவில் இணைந்தது. ரூ.88,888க்கு, அதன் Phantom V Fold இந்தியாவில் அறிமுகமானது.

இருப்பினும், ஒன்பிளஸ் அதன் முதல் மடிப்பு போனை அடுத்த மாதம் இந்தியாவிலும் உலகம் முழுவதிலும் அறிமுகப்படுத்தும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. Motorola Razr 40 மற்றும் Razr 40 Ultra ஆகியவை உலகம் முழுவதும் கிடைக்கின்றன.

இந்தியாவில் Razr 40 மற்றும் Razr 40 Ultra ஐ அறிமுகப்படுத்த வணிகம் திட்டமிட்டுள்ளது. சில வாரங்களுக்கு முன்பு வணிகமானது அதன் எட்ஜ் 40 ஐ நாட்டில் வெளியிட்டதால், அது அடுத்ததாக அறிமுகமாகலாம்.


Source link