ஒரு படி அறிக்கை ARK இன்வெஸ்ட்மென்ட் மூலம், ஜூன் 2023 இல், பிட்காயின் நிறுவன உணர்வில் மீண்டும் எழுச்சி பெற்றது, குறைந்தது ஒரு வருடமாவது அசையாமல் இருந்த பிட்காயினின் சப்ளை, புழக்கத்தில் உள்ள விநியோகத்தில் ஏறத்தாழ 70% என்ற எல்லா நேரத்திலும் உயர்ந்த நிலையை எட்டியது. இந்த வளர்ச்சி பிட்காயின் முதலீட்டாளர்களிடையே ஒரு வலுவான ஹோல்டிங் முறையைப் பரிந்துரைக்கிறது, இது கிரிப்டோகரன்சியின் எதிர்காலப் பாதையை பாதிக்கும்.

பிளாக்ராக்கின் பிட்காயின் ஈடிஎஃப் பயன்பாடு அல்லது எஸ்இசிக்கு எதிரான சோதனையின் போது கிரேஸ்கேல் ஒரு விளிம்பைப் பெற்றதற்கான அறிகுறிகளால் பிட்காயினின் நிகர சொத்து மதிப்பில் (என்ஏவி) கிரேஸ்கேல் பிட்காயின் அறக்கட்டளையின் (ஜிபிடிசி) தள்ளுபடி குறைக்கப்பட்டது. பிட்காயினின் NAV க்கு GBTC இன் தள்ளுபடியில் ஒரு வருடத்தில் குறைந்ததை நோக்கி இந்த மாற்றம் கிரிப்டோகரன்சியில் வளர்ந்து வரும் நிறுவன ஆர்வத்தைக் குறிக்கும்.

பிட்காயினில் உள்ள நிறுவன செயல்பாடு, OTC டெஸ்க்களில் பிட்காயின் சமநிலையால் சுட்டிக்காட்டப்பட்டது, ஜூன் மாதத்தில் ஒரு வருட உயர்வை எட்டியது. ஏப்ரல் மாதத்தில் ARK/21 பங்குகள் தாக்கல் செய்ததைத் தொடர்ந்து, நிறுவன செயல்பாடுகளில் இந்த முன்னேற்றம் Bitcoin ETFக்காக BlackRock இன் தாக்கல் செய்வதோடு ஒத்துப்போகிறது. உலகளாவிய முதலீட்டு மேலாண்மை நிறுவனமான பிளாக்ராக்கின் நடவடிக்கை, பாரம்பரிய நிதி வட்டங்களில் பிட்காயின் வளர்ந்து வருவதைக் குறிக்கிறது.

எவ்வாறாயினும், உலகப் பொருளாதாரம் மந்தநிலையை நோக்கிச் செல்வதாகத் தோன்றுகிறது, உற்பத்தித் துறையின் சமீபத்திய தரவு, எதிர்கால உற்பத்தி நடவடிக்கைகளுக்கான ப்ராக்ஸியான கொள்முதல் மேலாளர்களின் குறியீட்டில் புதிய ஆர்டர்களில் சரிவைக் குறிக்கிறது. 2022 இல், அமெரிக்க மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தி (GDP) இரண்டு தொடர்ச்சியான காலாண்டுகளுக்கு சரிந்தது, இது தொழில்நுட்ப மந்தநிலையைக் குறிக்கிறது.

மற்ற செய்திகளில், SEC ஆனது Coinbase மீது பதிவு செய்யப்படாத செக்யூரிட்டிகள் பரிமாற்றம், தரகர் மற்றும் தீர்வு நிறுவனமாக செயல்பட்டதற்காகவும், Binance நிறுவனங்கள் மற்றும் நிறுவனர் Changpeng Zhao விற்கு எதிராகவும் குற்றச்சாட்டுகளை பதிவு செய்தது. சோலனாவுக்கான டோக்கன்களை நீக்குவதற்கான திட்டங்களை ராபின்ஹூட் அறிவித்தது, கார்டானோ, மற்றும் SEC வழக்குகளுக்குப் பிறகு பலகோணம் அவற்றைப் பத்திரங்கள் என்று பெயரிட்டது. இதற்கிடையில், Tether USDT ஸ்டேபிள்காயினின் மார்க்கெட் கேப், இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு $83.2B ஆக உயர்ந்தது.

இந்த சவால்கள் இருந்தபோதிலும், ஜூன் மாதத்தில் பிட்காயினின் ஹோல்டர் பேஸ் மற்றும் நெட்வொர்க் செயல்பாடு வலுவாக இருந்தது, செயலில் உள்ள உரிமையாளர்கள் 9.1% அதிகரித்து மற்றும் நீண்ட கால வைத்திருப்பவர் வழங்கல் 0.11% அதிகரித்துள்ளது. இந்த போக்குகள் சாத்தியமான பொருளாதார வீழ்ச்சிகள் மற்றும் ஒழுங்குமுறை தடைகளை எதிர்கொண்டாலும் கூட, ஒரு வலுவான மற்றும் நெகிழ்வான பிட்காயின் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பை பரிந்துரைக்கின்றன.Source link