திருப்பூர் மாவட்டம் அவிநாசியில்கே.வி பழக்கடை துனை மின் நிலையம் மாதாந்திர பராமரிப்பு பணிகளுக்காக மின்தடை செய்யப்படும் . ஜூலை 12.07.2023 புதன் அன்று மின்தடை செய்யப்படும் இடங்கள் பற்றிய விவரம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

திருப்பூர் மாவட்டம் அவிநாசி கே.வி பழங்கரைதுணை மின் நிலையங்களில் மாதாந்திர பராமரிப்புப் பணிகள் நடைபெறுவதால் நாளை (12.07.2023) இந்தப் பகுதிகளில் மின்சார விநியோகம் இருக்காது என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

எனவே பொதுமக்கள் மின் தேவை இருப்பின் மாற்று ஏற்பாடுகளை செய்து கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. மேலும் மின்வாரிய ஊழியர்களுக்கு சிரமம் கொடுக்காமல் பணிகளை செய்யுமாறு அவர்களுக்கு உரிய ஒத்துழைப்பு வழங்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

திருப்பூர்

திருப்பூர்

அதன்படி ஜூலை 12 நாளை (புதன் கிழமை) காலை 9 மணி முதல் மாலை 4 மணி வரை மின் விநியோகம் இருக்காது என்று அவிநாசிமின்பகிர்மான செயற்பொறியாளர் பரஞ்ஜோதி தெரிவித்துள்ளார்.

மின் தடை ஏற்படும் பகுதிகள்

மின் விநியோகம் தடைபடும் பகுதிகள்:

அவிநாசி துணைமின் நிலையத்திற்கு உட்பட்டது

அவிநாசிலிங்கம் பாளையம்அணைப்புதூர்தங்கம் கார்டன்விஷ்வா பாரதி பார்க்பலங்கரைதேவம் பாளையம்டீ பப்ளிக் ஸ்கூல்ஸ்ரீராம் நகர்நல்லிக்கவுண்டம்பாளையம்பாளையம்கைகாட்டி புதூர் ஒரு பகுதிகங்கா நகர் ஒரு பகுதிராஜன் நகர்ஆர்டிஓ ஆபீஸ்கமிட்டி ஆர் காலனிகுளத்து பாளையம் வெங்கடாசலபதி நாகர்துரைசாமி நகர்பெரியாய்பாளையம் ஒரு பகுதி நகர்முல்லை நகர்தன் வர்ஷினி அவென்யூ ஆகிய பகுதிகளில் ஜூலை 12.07.2023 புதன் கிழமைகாலை 09.00 மணி முதல் மாலை 04.00 மணி வரை மின்விநியோகம் இருக்காது என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV போன்றவற்றைக் காணலாம்.Source link