திருப்பூர் மாவட்டத்தின் முக்கிய அடையாளமாக திகழ்வது இந்த திருமூர்த்தி அணை தான். இங்கு தான் பல்வேறு வெற்றித் திரைப்படங்கள் ஷூட்டிங் செய்யப்பட்டுள்ளது.சரத்குமார் நடித்து வெளியே வந்து மிகப் பிரமாண்ட வெற்றியை கொடுத்த நாட்டாமை திரைப்படம் இங்கு தான் எடுக்கப்பட்டது.

இதே போல் பல்வேறு திரைப்படங்களும் இங்கு எடுக்கப்பட்டிருக்கிறது. இதனால இங்க எப்போதும் மக்களின் கூட்டம் அதிகம் காணப்படும்.திருப்பூர் மாவட்டத்தில் எத்தனையோ புகழ்பெற்ற சுற்றுலா தலங்கள் அமைந்திருந்தாலும் அதிக அளவில் மக்கள் ஆர்வத்துடன் செல்லக்கூடிய சுற்றுலா தலமாக திருமூர்த்தி அணை அமைந்துள்ளது.

திருப்பூர்

திருப்பூர்

இங்குள்ள சிறப்பு அம்சம் திருமூர்த்தி அணை மட்டுமல்ல, அதன் அருகாமையில் அமைந்திருக்க கூடிய பிரசித்தி பெற்ற பஞ்சலிங்கேஸ்வரர் கோவிலும் தான்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link