புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் பிரதம மந்திரி ராஷ்ட்ரிய பால் புரஸ்கார் விருதுக்கு தகுதியுடையவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம் மாவட்ட ஆட்சியர் சார்பில் அறிவிப்பு வெளியாகியுள்ளது.

இதுகுறித்து வெளியிடப்பட்டுள்ள அறிக்கையில், “புதுக்கோட்டை பெண்கள் மற்றும் மேம்பாட்டு அமைச்சகத்தின் மூலம் புதுமையான கண்டுபிடிப்புகள், கல்விசார் சாதனைகள், சமூக சேவை, கலை மற்றும் கலாசாரம், வீரம், விளையாட்டு மற்றும் குழந்தைகள் நலன் ஆகிய துறைகளில் சிறந்த விளங்கிய 18 வயதிற்குட்பட்ட குழந்தைகளுக்கு ஒவ்வொரு ஆண்டும் பிரதம மந்திரி ராஷ்ட்ரிய பால் புரஸ்கார் விருது வழங்கப்படுகிறது.

எனவே, புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் புதுமையான கண்டுபிடிப்புகள், கல்விசார் சாதனைகள், சமூக சேவை, கலை மற்றும் கலாசாரம், வீரம், விளையாட்டு மற்றும் குழந்தைகள் நலன் ஆகிய துறைகளில் சிறந்த விளங்குகின்ற 18 வயதிற்குட்பட்ட தகுதியான நபர்கள் வரும் 31ம் தேதி (ஆகஸ்ட் 31)க்குள் https://awards.tn.gov.in என்ற இணையதளத்தின் மூலம் விண்ணப்பிக்கலாம்.

புதுக்கோட்டை

புதுக்கோட்டை

மேலும் விபரங்களுக்கு புதுக்கோட்டை மாவட்ட ஆட்சியர் அலுவலகத்தில் உள்ள மாவட்ட சமூக நல அலுவலகத்தை நேரிலோ அல்லது தொலைபேசி எண் 04322-222270 மூலமோ தொடர்பு கொள்ளலாம்” என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link