திருச்சி மாவட்டம் துறையூர் அருகே அமைந்துள்ள சுற்றுலாத்தலம் தான் புளியஞ்சோலை. இது கொல்லிமலை அடிவாரத்தில் அமைந்துள்ள நீரோடையாகும். இந்த நீரோடைக்கு கொல்லிமலையில் உள்ள ஆகாய கங்கை நீர்வீழ்ச்சியிலிருந்து தான் நீர் வருகிறது.

வெயில் காலத்திலும் இங்கு நீர் இருக்கும், எனவே இது வற்றாத நீரோட எனவும் சொல்லப்படுகிறது. கடந்த சில மாதங்களாக மழை இல்லாமல் வெயில் தாக்கம் அதிகமாக இருந்ததால் நீர் வரத்து குறைவாகவே இருந்தது.

புளியஞ்சோலை நீரோடை

இந்நிலையில் கோடை காலம் முடிந்து மழைக்காலம் தொடங்கிய நிலையில் கொல்லிமலையில் பெய்த மழையால் புளியஞ்சோலை நீரோடையில் நீர்வரத்து அதிகரித்துள்ளது. சில்லென்ற காற்றும் குளிர்ந்த நீரும் நம்மை வெகுவாக ஈர்க்கிறது. இங்கு வரும் சுற்றுலாப் பயணிகள் மட்டுமின்றி இங்குள்ள விலங்குகளும் குதூகலத்துடன் இருக்கின்றன.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link