புதுக்கோட்டையில் போலீஸ் பணிக்கு ஆட்கள் தேர்விற்கு முன்னாள் படை வீரர்கள் இணையதளத்தில் விண்ணப்பிக்கலாம்.

புதுக்கோட்டையில் போலீஸ் பணிக்கு தமிழ்நாடு சீருடைப்பணியாளர் தேர்வு வாரியத்தால் 2-ம் நிலைக்காவலர் (ஆயுதப்படை மற்றும் தமிழ்நாடு சிறப்பு காவல்படை) 2-ம் நிலை சிறைக் காவலர் மற்றும் தீயணைப்பாளர் உள்ளிட்ட பணியிடங்களுக்கு விண்ணப்பங்கள் இணையதளம் வாயிலாக வரவேற்கப்படுகிறது.

முன்னாள் படைவீரர்கள் மேற்படி பணியிடங்களுக்கு www.tnusrb.tn.gov.in என்ற இணையதளம் வாயிலாக வருகிற செப்டம்பர் 17-ம்(17.9.2023) தேதிக்குள் விண்ணப்பிக்குமாறு தெரிவிக்கப்படுகிறது. மேலும், மேற்படி பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க வேண்டியது குறித்த முழுவிவரங்களை மேற்காணும் இணையதள முகவரியில் வெளியிடப்பட்டுள்ள அறிவிப்பினை அறிந்து விண்ணப்பித்து பயன்டையலாம் என்று புதுக்கோட்டை மாவட்ட ஆட்சியர் மெர்சி ரம்யா தெரிவித்துள்ளார்.

புதுக்கோட்டை

புதுக்கோட்டை

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link