சிவகங்கை மாவட்டம் காரைக்குடி பள்ளிவாசல் அருகே சிறுவனை தெரு நாய்கள் விரட்டி விரட்டி கடிக்க முயன்ற சம்பவம் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இதுதொடர்பான, சிசிடிவி காட்சிகள் தற்போது வெளியாகியுள்ள நிலையில் நகராட்சி நிர்வாகம் இது குறித்து நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டுமென கோரிக்கை எழுந்துள்ளது.

காட்டுத் தலைவாசல் பகுதியில் வசிக்கும் சாகுல் ஹமீத் என்பவரின் 7 வயது மகன் முகமது அல்தாப், ஓதுவதற்காக பள்ளிவாசலுக்கு வந்துள்ளார். அப்போது, அப்பகுதியில் சுற்றித்திரிந்த தெருநாய்கள் சிறுவனை சூழ்ந்து கொண்டு கடிக்க முயன்றுள்ளன.

தப்பிக்க ஓடிய சிறுவன் முகமது அல்தாப்பை நாய்கள் துரத்தி துரத்தி கடிக்க முயன்றன. பின்னர் அவ்வழியாக சென்ற ரகுமான் என்பவர், நாய்களை விரட்டிவிட்டு சிறுவனை காப்பாற்றி பெற்றோரிடம் ஒப்படைத்தார். இதனிடையே காரைக்குடி நகராட்சி நிர்வாகத்தினர் தெரு நாய்களை கட்டுப்படுத்த நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டுமென கோரிக்கை எழுந்துள்ளது.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link