தஞ்சாவூர் மாவட்டத்தில் உள்ள விநாயகர் கோயில்களில் விநாயகர் சதுர்த்தியை முன்னிட்டு சிறப்பு அபிஷேகங்கள் செய்யப்பட்டது. அந்த வகையில் தஞ்சையில் புகழ்பெற்ற வெள்ள பிள்ளையார் கோயிலில் காலை 9:30 மணிக்குவிநாயகருக்கு பால், மஞ்சள், தயிர், அருகம்புல் சாறு, சந்தனம், பஞ்சாமிர்தம் உள்ளிட்டவற்றால் அபிஷேகம் செய்யப்பட்டது.

இதில் திரளான பக்தர்கள் கலந்துகொண்டு சாமி தரிசனம் செய்தனர். அதேபோல் தஞ்சை கீழவாசல் பிள்ளையார் கோயில் வார்க்கார தெருவில் அமைந்துள்ள சித்தி விநாயகருக்கு 108 லிட்டர் பால் அபிஷேகம் செய்யப்பட்டது.

தஞ்சையில் விநாயகர் ஆலயங்களில் நடைபெற்ற சிறப்பு அபிஷேகம்
தஞ்சாவூர்

தஞ்சாவூர்

மேலும் பக்தர்களால் தேங்காய்களும் உடைக்கப்பட்டது. சமீபத்தில் இக்கோயிலில் கும்பாபிஷேகம் நடைபெற்றது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த நிகழ்ச்சிகளில் தஞ்சை சுற்றுவட்டார மக்கள் திரளானோர் பங்கேற்று விநாயகரை தரிசனம் செய்

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link