திருவாரூர் நகர பகுதியில் வணிக நிறுவனங்கள், சிறிய கடைகள் ஆக்கிரமிப்புகள் உள்ள நிலையில் இதன் காரணமாக போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படுகிறது. இதையடுத்து நகராட்சியின் சார்பில் ஆக்கிரமிப்புகளை அகற்றுமாறு சில நாட்களுக்கு முன்பு அறிவிப்பு வெளியிட்டிருந்தது.

இந்நிலையில், நேற்று (செப்.19) நகராட்சி நிர்வாகம் காவல்துறையின் உதவியுடன் ஆக்கிரமிப்புகளை அகற்றும் பணியில் ஈடுபட்டது. இதில் சாலைகளை ஆக்கிரமிப்பு செய்து கடைகளில் அமைக்கப்பட்டு இருந்த இரும்பு தட்டிகள், மேற்கூரைகள், கான்கிரீட் தரைகளை JCB எந்திரம் கொண்டு நெடுஞ்சாலைத்துறை ஊழியர்களும், நகராட்சி பணியாளர்களும் அகற்றும் பணியில் ஈடுபட்டனர். இதில் 50க்கும் மேற்பட்ட கடைகளின் ஆக்கிரமிப்புகள் அகற்றப்பட்டன.

திருவாரூர்

திருவாரூர்

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link