விருதுநகர் மாவட்டம் வெம்பக்கோட்டை அருகே விஜயகரிசல்குளம் வைப்பாற்றின் தொல்லியல் மேட்டில் தற்போது 2ம் கட்ட அகழாய்வு நடைபெற்று வருகிறது. ஏற்கனவே இப்பகுதியில் நடத்தப்பட்ட முதல் கட்ட அகழாய்வில் 3 ஆயிரத்திற்கும் அதிகமான தொல்பொருட்கள் கண்டெடுக்கப்பட்டன.

தற்போது நடந்து வரும் 2ம் கட்ட அகழாய்வில் தங்க தாலி, சுவர் கட்டுமானம் உள்ளிட்ட 4025 தொல்பொருட்கள் இதுவரை கண்டறியப்பட்ட நிலையில், சமீபத்தில் நடந்த அகழாய்வில் சுடுமண்ணால் ஆன கருப்புநிற கிண்ணம் மற்றும் மூடி கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

விருதுநகர்

விருதுநகர்

இது குறித்து அகழாய்வு இயக்குனர் பாஸ்கர் பொன்னுச்சாமி கூறுகையில், ”சமீபத்தில் கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ள கருப்பு நிற கிண்ணம், பானை, மூடியை வைத்து, இவை இரும்பு காலத்திற்கான சான்றாக கருதப்படுகிறது” என்றார்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link