ராமநாதபுரம்
மாவட்டத்தின் முக்கிய இடங்களில் நாளை மின்தடை அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

இதுகுறித்து மின்வாரியம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் உபமின் நிலையம் மற்றும் துணைமின் நிலையங்களில் மாதாந்திர பராமரிப்பு பணிக்காக மாதம் ஒரு ஒவ்வொரு பகுதியிலும் காலை முதல் மாலை வரை மின்தடை செய்யப்பட்டு பராமரிப்பு பணி நடைபெறுவது வழக்கம்.

இந்நிலையில், ராமநாதபுரம் மாவட்டம் 110/22 கேவி பெருங்குளம் துணை மின் நிலையத்தில் நாளை (12.10.2023) வியாழக்கிழமை மாதாந்திர பராமரிப்பு பணி நடைபெற உள்ளது. இதற்காக காலை 10:00 மணிமுதல் மாலை 4:00 மணிவரை மின்விநியோகம் நிறுத்தப்பட்டு மின்தடை செய்யப்படும்.

விளம்பரம்
பூ நார் தயாரிக்கும் தொழிலை மட்டுமே நம்பி வாழும் தொழிலாளிகளின் கதை இதுதான்.!


பூ நார் தயாரிக்கும் தொழிலை மட்டுமே நம்பி வாழும் தொழிலாளிகளின் கதை இதுதான்.!

மின்தடை ஏற்படும் இடங்கள் :

உச்சிப்புளி, கீழநாகாச்சி, செம்படையார்குளம், தாமரைக்குளம், இரட்டையூரணி, புதுமடம், இருமேனி, பிரப்பன்வலசை, மானாங்குடி, நொச்சியூரணி. S.K.வலசை, பெருங்குளம், வழுதூர், வாலாந்தரவை, குயவன்குடி. ஏந்தல், மொட்டையன் வலசை, வாணியங்குளம், பெருங்குளம் இந்திராநகர், பனைக்குளம், ஆற்றாங்கரை, தேர்போகி, புதுவலசை, அழகன்குளம் ஆகிய பகுதியில் மின்தடை ஏற்படும்” என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற
கிளிக்
செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்…Source link