தேனி
மாவட்டம் கம்பம் நகர் உத்தமபுரம் பகுதியில் அமைந்துள்ள மந்தை அம்மன் கோவில் திருவிழாவினை முன்னிட்டு இரட்டை மாட்டு வண்டி போட்டி நடைபெற்றது. இந்த போட்டியை நகர மன்ற தலைவர் வனிதா நெப்போலியன் கொடியசைத்து துவக்கி வைத்தார். இந்த போட்டில் தேன் சிட்டு, பூஞ்சிட்டு, கரிச்சான்மாடு, முயல்சிட்டு, தட்டான்சிட்டு, நடுமாடு என ஏழு பிரிவுகளாக போட்டி நடத்தப்பட்டது.

இந்த போட்டியில் மதுரை, திண்டுக்கல், சிவகங்கை, விருதுநகர் உள்பட தமிழகத்தின் பல்வேறு பகுதியிலிருந்து 150க்கும் மேற்பட்ட ஜோடி மாட்டு வண்டிகளும், சாரதிகளும் ஆர்வத்துடன் கலந்து கொண்டனர். மேலும் இந்த போட்டியானது சுமார் 8 கிலோமீட்டர் தூரம் வரை கம்பம் மெட்டு சாலையில் நடைபெற்றது.

விளம்பரம்

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற
கிளிக்
செய்க

போட்டியில் கலந்து கொண்டு சீறிப்பாய்ந்து எல்லை நோக்கிச் சென்று முதல் ஐந்து இடங்களைப் பிடித்த மாட்டு வண்டி வீரர்களுக்கு ரொக்கப் பரிசு மற்றும் கேடயத்தினை பரிசாக வழங்கினார்கள். சாலையின் இருபுறமும் நின்றிருந்த ஏராளமான பொதுமக்கள் ஆர்வத்துடன் போட்டியினை கண்டுகளித்தனர்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்…Source link